Aug 24, 2009

DJ WA KIKE BONGO


Dj fetty wa clouds fm...waweza mgongea pande hizi
www.djfetty.blogspot.com

5 comments:

Anonymous said...

I love this dj,,sauti yake tu naweza kumsikiliza the whole day!!!

SISCAR said...

Habari zimefika anonymous....

Anonymous said...

Hi Lady! Did I meet you at Oslo City last Friday. Thinking about you, beautiful! ;-)

nobert said...

i real like this dj sauti yake iko bomba,ana maujanja ya kutosha na vipindi vyake ni vya kijanja.big up fee n'keep it up.nobert from tumain university arusha

Anonymous said...

dah this dj n noma If kama ningeweza she could be ma beby garl for ma life

Quotation of the Day